Smile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Smile

Dành cho những ngừi pạn!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sức mạnh của ...CÔ ĐƠN

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Ma nữ
Admin

Sức mạnh của ...CÔ ĐƠN Empty
Bài gửiTiêu đề: Sức mạnh của ...CÔ ĐƠN   Sức mạnh của ...CÔ ĐƠN Yeah1_teens_41Sat Sep 13, 2008 8:00 am

Khi nói đến hai từ “CÔ ĐƠN”, ít ai có thể trân trọng và hiểu được hết giá trị của nó.

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ thấy mình tuy có nhiều bạn nhưng hiện tại không có ai bên cạnh lúc này.

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ nghe được âm thanh của kim đồng hồ đang chạy, tuy nó phát ra rất nhỏ nhưng bạn biết không, bạn đang nghe âm thanh của thời gian đó.

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ biết mình đang thiếu gì, có gì và muốn gì nhất.

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ biết mình cần ai, tin tưởng ai và muốn ai có mặt ngay lúc này để bạn trải lòng chia sẻ.

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ có cơ hội ngẫm nghĩ về cuộc sống, gia đình, bạn bè và mọi điều tốt xấu trong cuộc sống

Khi CÔ ĐƠN ý tưởng bạn sẽ nổi dậy, các nhà khoa học cũng vì CÔ ĐƠN mà có thời gian yên tỉnh nghĩa ra những phát minh vĩ đại đó thôi

Khi CÔ ĐƠN bạn sẽ thêm yêu quý niềm vui, hạnh phúc..

Quả thật trong cuộc sống ngoài bạn bè, vui chơi, tập thể chúng ta cần có những giây phút CÔ ĐƠN, hãy xem đó là những giây phút hữu ích và tuyệt vời trong cuộc sống của chúng ta, bạn nhé.
http://smile.iftopic.com

Sức mạnh của ...CÔ ĐƠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang